Đồng Nai đoạt giải khuyến khích Ngày hội Gia đình các tỉnh Đông Nam Bộ 2024
Ngày hội Gia đình các tỉnh Đông Nam Bộ lần thứ 13-2024 do Bộ Văn hóa, thể thao và du lịch phối hợp với UBND tỉnh Bình Thuận tổ chức đã bế mạc và trao giải vào tối 12-7.
![Ban tổ chức trao giải cho các đơn vị tham gia (đoàn Đồng Nai thứ ba, từ trái qua). Ảnh: CTV](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w500_r1/2024_07_13_423_49622103/be895ad85c97b5c9ec86.jpg)
Ban tổ chức trao giải cho các đơn vị tham gia (đoàn Đồng Nai thứ ba, từ trái qua). Ảnh: CTV
Ban tổ chức đã trao giải nhất toàn đoàn cho tỉnh Bình Phước; giải nhì thuộc về tỉnh Bình Dương; giải ba thuộc về tỉnh Bình Thuận. Các tỉnh Đồng Nai, Bà Rịa - Vũng Tàu, Tây Ninh đoạt giải khuyến khích. Ngoài ra, Ban tổ chức còn trao 18 giải thưởng ở các nội dung thi cho các gia đình tham gia ngày hội.
![Ban tổ chức trao cờ đăng cai Ngày hội gia đình các tỉnh Đông Nam Bộ lần thứ 14-2025 cho Đồng Nai. Ảnh: CTV](https://photo-baomoi.bmcdn.me/w500_r1/2024_07_13_423_49622103/67b884e982a66bf832b7.jpg)
Ban tổ chức trao cờ đăng cai Ngày hội gia đình các tỉnh Đông Nam Bộ lần thứ 14-2025 cho Đồng Nai. Ảnh: CTV
Dịp này, Ban tổ chức đã trao cờ đăng cai Ngày hội Gia đình các tỉnh Đông Nam Bộ lần thứ 14-2025 cho tỉnh Đồng Nai.